Thế nào là giá trị hàng hóa, dịch vụ được khuyến mại?

Người gửi: admin - 28.04.2022 15:08 | Chủ đề: | Xem: 636 | Trả lời: 1

Liên quan đến câu hỏi của bạn đọc Nguyễn Ngọc Khánh (ngockhanhls...@gmail.com) về giá trị hàng hóa, dịch vụ được khuyến mại, Bộ Công Thương đã hướng dẫn tìm hiểu theo quy định của Khoản 1 Điều 93 Luật Thương mại.

[Xem tiếp]

Đại lý thương mại có được thực hiện chương trình khuyến mại độc lập hay không?

Người gửi: admin - 28.04.2022 15:13 | Chủ đề: | Xem: 714 | Trả lời: 0

Chị Nguyễn Ngọc Khánh (ngockhanhls...@gmail.com) mới đây đã gửi câu hỏi đến chuyên mục Hỏi đáp, thắc mắc về việc đại lý thương mại có được thực hiện chương trình khuyến mại độc lập hay không.

[Xem tiếp]
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây